An Long-Diễn Đàn Tuổi Trẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

An Long-Diễn Đàn Tuổi Trẻ

†Khoa Anh†

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Những điều anh muốn nói với em

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
†ngốc†
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh
†ngốc†

Những điều anh muốn nói với em Empty
Bài gửiTiêu đề: Những điều anh muốn nói với em   Những điều anh muốn nói với em EmptySat Jul 31, 2010 12:11 am

Chỉ cần có niềm tin thì không bao giờ có kết thúc hay tuyệt vọng. Bế tắc hay khởi đầu là do chính bạn.

+ Có một ngày em hỏi anh rằng "Anh yêu em hay yêu cuộc sống của mình", anh trả lời rằng "Anh yêu cuộc sống". Thế là em bước đi nhưng em không bao giờ biết rằng em chính là cuộc sống của đời anh.

Bạn có thể mất một phút để cảm thấy thích một người, một giờ để mà thương một người, một ngày để mà yêu một người. Nhưng phải mất cả đời để quên một người.
Hạnh Phúc Của Anh Đó Chính Là Em
Có rất nhiều định nghĩa về hạnh phúc. Đối với anh, hạnh phúc đến từ những thứ đơn giản và nhỏ bé lắm…

Hạnh phúc… là mỗi sáng thức dậy, anh được nhắn tin cho em , chúc em ngày mới vui vẻ và dặn em nhớ ăn sáng đầy đủ trước khi đi hoc…

Hạnh phúc… là mỗi buổi trưa tan giờ làm, anh lại được nhắn tin hay trò chuyện cùng em,dù chỉ là trong giây lát ......

Hạnh phúc… là mỗi khi em mệt hay không được khỏe anh lại được quan tâm và lo lắng cho em, đựoc trách móc em vì không giữ gìn sức khỏe cho bản thân .......

Em chính là hạnh phúc của anh

Hạnh phúc .... là mỗi lần trở về nhà, anh lại được cùng em đi chơi, cùng em làm những việc mà anh muốn. Được đi cùng em, đi bên em trên những còn phố của thành Vinh yêu thương, anh thấy mình thật hạnh phúc.

Hạnh phúc… là mỗi khi em đi chơi tối với tụi bạn anh lại được nhắn tin nhắc em về sớm, nhắn khi nào về thì gọi điện thoại “báo cáo” với anh. Cảm giác được quan tâm lo lắng cho một người và chờ đợi một người … đó chính là hạnh phúc.

Hạnh phúc… cũng là cảm giác khi nhìn thấy cái nick thân thương chợt sáng lên trong danh sách bạn bè. Ngày nào cũng vậy mà sao anh vẫn thấy yên bình và vui vẻ lạ!

Hạnh phúc… có khi chỉ đơn giản là mỗi dịp lễ tết, anh lại có người để tặng quà (hì). Cái cảm giác đứng trước quầy hàng, đắn đo không biết mua gì tặng em thật ý nghĩa lắm em ạ! Nó cho anh biết anh vẫn còn có người để yêu và để quan tâm đến…

Hạnh phúc xuất phát từ những điều bình thường trong cuộc sống… Có thể với nhiều người, những điều trên quá đỗi nhỏ nhặt. Nhưng với anh, chỉ cần thấy em luôn luôn vui vẻ và tươi cười… đã là điều hạnh phúc nhất rồi!

Em à, hạnh phúc của anh chính là em đấy!
http://anlongpro.tk
ú ọ
Đại Tướng
Đại Tướng
ú ọ

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều anh muốn nói với em   Những điều anh muốn nói với em EmptyFri Aug 20, 2010 5:28 am

thằng này thấy dzậy mà viết cũng hay. viết đúng ghê ta
http://anlongpro.tk
thachrong

thachrong

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều anh muốn nói với em   Những điều anh muốn nói với em EmptyFri Jun 01, 2012 6:14 am

Hy vong cang nhjeu that vong cang cao ku ah` . What a Face song lac quang voj nu cuoi la tot nhat
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những điều anh muốn nói với em   Những điều anh muốn nói với em Empty

Những điều anh muốn nói với em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những Điều Bạn Nên Bjk Về Con Gái
» cho mượn con cu
» 5 Điều Nội Quy Ăn Nhậu
» Điều khiển máy tính từ xa
» Đây là câu chiện có thật nhưng...kô có thực...!